Cho Em hỏi Thanh tóan như nào vậy
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ thanh toán linh hoạt : Tiền mặt, chuyển khoản, cà thẻ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn61242
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 9-275HX, P-core 2.7GHz up to 5.4GHz, E-core 2.1GHz up to 4.6GHz, 36MB |
| RAM | 32GB DDR5 6400MHz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 96GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD NVMe PCIe SSD Gen4x4 |
| Màn hình | 16 inch QHD+ (2560x1600), 240Hz, IPS-Level |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 5060 GDDR7 8GB |
| Chip AI | Intel AI Boost NPU up to 13TOPS |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 90Whr |
| Keyboard | 24-Zone RGB Gaming Keyboard with Copilot Key |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | 802.11 ax Wi-Fi 6E |
| Kết nối mạng LAN | Gb LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt 4, HDMI |
| Webcam | HD type (30fps@720p) 3D Noise Reduction (3DNR) |
| Âm thanh | 2 x 2W Speaker |
| Cổng kết nối | 1 x Thunderbolt™ 4 (DisplayPort™/ Power Delivery 3.0), 3 x Type-A USB3.2 Gen1, 1 x HDMI™ 2.1 (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz), 1 x RJ45 |
| OS | Windows® 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Đang cập nhật |
| Kích thước | 359mm x 266.4mm x 21.8-27.9mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.5 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop MSI Crosshair 16 HX D2XWFKG U9 (035VN) là sự lựa chọn tối ưu cho game thủ, người làm đồ họa hay bất kỳ ai yêu thích hiệu năng mạnh mẽ trong một thiết kế hiện đại, bắt mắt. Với màn hình chân thực, bảo vệ mắt, bàn phím RGB cá tính cùng card đồ họa rời đỉnh cao, đây là cỗ máy lý tưởng để làm việc, giải trí và chinh phục mọi thử thách sáng tạo hiện đại.
Cho Em hỏi Thanh tóan như nào vậy
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ thanh toán linh hoạt : Tiền mặt, chuyển khoản, cà thẻ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits