| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-8265U 1.60 GHz up to 3.90 GHz, 6MB |
| RAM | 1 x 4GB DDR4/2400 MHz (2 slots) |
| Ổ cứng | 1TB 7200prm |
| Màn hình | 23.8FHD |
| VGA | Intel UHD Graphics 620 |
| Wifi | 802.11 ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Webcam | HD Webcam Camera |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio (Speaker 2 x 3W) |
| Cổng kết nối | Side I/O Ports : 1 x USB 2.0, 1 x Kensington Lock ; Back I/O Ports : 4 x USB 3.1 Gen 1, 1 x HDMI-in, 1 x HDMI-out, 1 x RJ45, 1 x Headphone/Microphone combo jack ; 1 x Mode button ; 1 x SSD (M.2 2280) |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 54.06 x 40.91 x 4.79 ~16.5 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.004 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Vivo AiO V241 đẹp ngoạn mục là chiếc PC tất cả trong một 23,8 inch có viền màn hình siêu mỏng 2mm, đem lại cho bạn hình ảnh tràn viền và tỷ lệ màn hình trên thân máy lên đến 88%. Với màn hình LED Full HD 23,8 inch và công nghệ âm thanh Sonic Master tân tiến của ASUS cùng hệ thống loa Bass phản xạ. Vivo AiO 24 sẽ mang lại trải nghiệm giải trí đỉnh cao nhờ âm thanh tuyệt vời và hình ảnh chân thực.
Màn hình NanoEdge trên Vivo AiO 24 có góc nhìn 178° và dải màu rộng sRGB 100% đem lại màu sắc chân thực và sống động nhất. Sản phẩm cũng được trang bị công nghệ hình ảnh Splendid độc quyền của ASUS để đảm bảo mang lại màu sắc chân thực — cho dù đó là hình ảnh hoàng hôn, bầu trời trong xanh hoặc tông màu da tinh tế. Độ phân giải Full HD được tăng cường hơn với công nghệ Video Tru2Life độc quyền của ASUS nhằm tối ưu hóa độ nét và độ tương phản cho mọi điểm ảnh trên từng khung hình, đem lại hỉnh ảnh video chân thực và rõ nét hơn. Lớp phủ nhám chống lóa giúp giảm thiểu hóa các tia phản xạ gây khó chịu để mang đến trải nghiệm thị giác tốt nhất.

Nhằm đem đến cho bạn trải nghiệm đa phương tiện đắm chìm, Vivo AiO 24 có hệ thống âm thanh tuyệt vời với nhiều công nghệ mạnh mẽ. Hai loa stereo chất lượng cao được tích hợp có buồng âm thanh lớn hơn 2,7 lần so với thế hệ trước và sử dụng thiết kế loa Bass phản xạ. tiên tiến — một thiết kế thường chỉ có trên hệ thống loa hi-fi — nhằm mang lại âm bass mạnh mẽ, mượt mà và âm thanh toàn dải, trong trẻo đến khó tin.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics