Mã Sản phẩm: tn51594
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7 1355U up to 5.00GHz |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz (2x8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), Touch screen, Wide view Angle, anti glare |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím chuột Dell Wireless |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | AIO |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Đang cap nhat |
| Cổng kết nối | 3 x USB 3.2 Gen 1 Type A , 1 x USB 3.2 Gen 2 Type A, 1 x HDMI, 1 x RJ45 (LAN), 1 x 3.5 mm Universal audio jack, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type C |
| OS | Windows 11 Home Single Language 64 bit + Office Home & Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 53.911cm x 19.955cm x 44.030 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.50 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ Dell AIO Inspiron 24 5420 I7 (FNRJ17) là một thiết bị All-in-One đa dụng và mạnh mẽ của Dell, với sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ, màn hình cảm ứng sắc nét và thiết kế gọn gàng.

Máy bộ Dell All in one Inspiron 24 5420 này được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-1355U, có tốc độ lên đến 5.00GHz. Giúp bạn có thể xử lý nhanh chóng các tác vụ đa nhiệm và ứng dụng đòi hỏi hiệu năng cao.
Với 16GB RAM DDR4 3200MHz, máy tính này đủ mạnh để xử lý nhiều ứng dụng và tác vụ cùng một lúc mà không gặp trở ngại.
pc all in one dell này được trang bị ổ cứng SSD PCIe dung lượng 512GB, bạn có thể khởi động máy tính và tải ứng dụng một cách nhanh chóng. Bạn cũng sẽ có đủ không gian lưu trữ cho tất cả dữ liệu và tài liệu của mình.

Máy tính được trang bị màn hình cảm ứng 23.8 inch FHD (1920 x 1080) với góc nhìn rộng và chống chói. Tạo ra trải nghiệm xem video và làm việc sáng sủa và tương tác dễ dàng.
Để đảm bảo hiển thị hình ảnh mượt mà, máy tính này sử dụng VGA tích hợp Intel Iris Xe Graphics, đáp ứng nhu cầu đơn giản về đồ họa và giải trí.
Máy tính dell aio này có nhiều cổng kết nối, bao gồm USB 3.2 Gen 2 Type C, USB 3.2 Gen 1 Type A, HDMI, RJ45 (LAN), và cổng audio. Bạn có thể kết nối máy tính với nhiều thiết bị khác nhau một cách thuận tiện.

Hỗ trợ Wi-Fi 802.11ax và Bluetooth 5.3, giúp bạn duyệt web nhanh hơn và kết nối các thiết bị không dây một cách dễ dàng.
Máy bộ Dell AIO Inspiron 24 5420 I7 (FNRJ17) là một lựa chọn xuất sắc cho các nhu cầu làm việc và giải trí đa dạng. Với hiệu suất mạnh mẽ, màn hình cảm ứng và thiết kế gọn gàng, nó sẽ làm hài lòng người dùng ở nhiều lĩnh vực khác nhau.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics