| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1215U up to 4.4GHz, 10MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram, Sodimm |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 23.8 FHD (1920 x 1080), IPS, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps` |
| Bluetooth | 5.2 |
| Webcam | 5 MP |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x RJ-45, 1 x HDMI 1.4, 1 x USB Type-A 5Gbp, 2 x USB Type-A 480Mbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-A 5Gbps |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 54.06cm x 18.37cm x 41.9cm |
| Khối lượng | 5.37 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pro 240 G9 AIO i3 (6M3S9PA) được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i3-1215U, có thể đạt tới 4.4GHz và bộ nhớ cache 10MB. Điều này mang lại hiệu suất ổn định và đáp ứng linh hoạt đối với nhiều nhu cầu công việc và giải trí.
Với 8GB DDR4 3200Mhz RAM (1 x 8GB) và khả năng mở rộng 2 khe cắm RAM Sodimm, pc all in one hp này đảm bảo khả năng đa nhiệm mượt mà và nhanh chóng.

Ổ cứng SSD PCIe NVMe dung lượng 256GB giúp máy bộ khởi động nhanh chóng và tăng cường tốc độ truy cập dữ liệu.
Màn hình 23.8-inch FHD (1920 x 1080) IPS Anti-glare với độ sáng 250 nits và độ phủ màu 72% NTSC mang đến trải nghiệm xem hình ảnh và video rõ nét, sống động.
Với card đồ họa tích hợp Intel UHD Graphics, máy bộ hp all in one i3 này đủ mạnh mẽ để xử lý các tác vụ đồ họa và giải trí cơ bản.

Camera 5 MP giúp bạn thực hiện cuộc họp trực tuyến với chất lượng hình ảnh sắc nét. Cổng kết nối đa dạng bao gồm RJ-45, HDMI, USB Type-A 5Gbps, USB Type-A 480Mbps, và kết nối mạng LAN 10/100/1000 Mbps.
Với Wi-Fi 6 (2x2) và Bluetooth 5.2, máy bộ hp aio 24 này đảm bảo kết nối không dây mạnh mẽ và ổn định.
Máy tính để bàn này chạy trên hệ điều hành Windows 11 Home, mang đến trải nghiệm người dùng hiện đại và đa nhiệm linh hoạt.
HP Pro 240 G9 AIO i3 (6M3S9PA) là sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ, thiết kế linh hoạt, và các tính năng hiện đại. Đặt mua ngay để trải nghiệm sự tiện lợi và đa dạng trong công việc hàng ngày của bạn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics