xin giá sp
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ báo giá cho Quý khách ạ. Trân trọng.
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-10100 3.6GHz up to 4.3GHz, 6MB |
| RAM | 8GB DDR4 2666MHz(1 x 8 GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 630 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Cổng USB |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Phân loại | Case lớn |
| Cổng xuất hình | HDMI, VGA |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type-A, 2 x USB Type-A, 1 headphone/microphone combo |
| OS | Windows 10 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 1 x RJ-45, 1 x HDMI, 3 x USB Type-A, 1 x DisplayPort, 2 x USB Type-A, 1 x VGA, 1 audio-out, 1 power connector |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 40 x 28.7 x 49.9 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 7.65 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Với thiết kế thời trang, đáng tin cậy cùng với các trang bị, tính năng bảo mật, hiệu suất mạnh mẽ giúp mở rộng sự phát triển doanh nghiệp của bạn, Máy bộ HP ProDesk 400 G7 còn giúp cho bàn làm việc của bạn trở nên sang trọng và hiện đại hơn.
![]()
Bộ vi xử lý thế hệ thứ 10 giúp xử lý nhanh chóng mọi dữ liệu trong bộ nhớ tạm của bộ PC và cho khả năng đa nhiệm cực tốt.
Nhằm giúp bộ PC HP ProDesk 400 G7 MT tương thích với nhiều thiết bị ngoại vi. HP đã trang bị cho bộ máy bàn của mình khá nhiều cổng kết nối hiện đại bao gồm: cổng USB Type A, 1 cổng Audio combo, 1 cổng LAN, 1 cổng HDMI, 1 cổng DisplayPort, 1 cổng VGA/D-sub. Với số lượng cổng kết nối này bạn có thể dễ dàng kết nối bộ ProDesk 400 G7 MT với nhiều thiết bị ngoại vi cùng lúc một cách dễ dàng.
![]()
Công nghệ kết nối wifi 802.11a/b/g/n/ac cũng được trang bị trên bộ ProDesk 400 G7 MT đem đến khả năng tiện lợi hơn khi kết nối internet. Kèm theo đó Bluetooth 5.0 cùng được trang bị trên thiết bị cho khả năng tương thích không dây khá tốt.
xin giá sp
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ báo giá cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics