Mã Sản phẩm: tn50043
Tính năng: In laser màu đơn năng có đảo mặt, wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Wi-Fi
Độ phân giải: Up to 600 x 600 dpi
Tốc độ: Up to 31 / 33 ppm (A4/Letter)
Sử dụng mực:TN-451BK, C, M, Y
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Up to 600 x 600 dpi, 2,400 dpi |
| Giao tiếp | USB 2.0, Wi-Fi |
| Tốc độ | Up to 31 / 33 ppm (A4/Letter) |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 1GB |
| OS | Windows® Server 2008, Server 2008 R2, 7, 8, 8.1, Server 2012, Server 2012 R2, 10, Server 2016; macOS v10.10.5, v10.11.x, v10.12 (Download only); Linux |
| Loại mực sử dụng | TN-451/456/459BK, TN-451/456/459C, TN-451/456/459M, TN-451/456/459Y |
| Khổ giấy | A4, Letter, A5, A5(Long Edge), A6 |
| Hỗ trợ loại giấy | Plain Paper, Letterhead, Coloured Paper, Thin Paper, Recycled Paper |
| Tính năng chính | In laser màu đơn năng, In 2 mặt, Wifi |
| Kích thước | 441 mm x 486 mm x 313 mm |
| Khối lượng | 22.1 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Máy in Laser Brother HL-L8360CDW (Màu) là một máy in laser đa năng với tính năng in màu và in 2 mặt (duplex), được thiết kế để đáp ứng nhu cầu in ấn đa dạng trong môi trường văn phòng.
Độ phân giải in ấn của máy lên đến 600 x 600 dpi và có thể nâng cấp lên đến 2,400 dpi, cho phép in ấn các tài liệu với chất lượng cao và chi tiết sắc nét.

Máy in Brother HL-L8360CDW hỗ trợ giao tiếp thông qua cổng USB 2.0 và Wi-Fi Direct, giúp bạn dễ dàng kết nối máy in với máy tính và các thiết bị khác để thực hiện các tác vụ in ấn.
Tốc độ in ấn của máy là lên đến 31 trang mỗi phút (ppm) cho kích thước giấy A4 và 33 ppm cho kích thước giấy Letter, giúp bạn hoàn thành công việc in ấn nhanh chóng và hiệu quả.
Máy có bộ nhớ 1GB, giúp xử lý thông tin nhanh chóng và in ấn các tài liệu lớn và phức tạp một cách mượt mà.
Máy in hỗ trợ các kích thước giấy A4, Letter, A5, A5 (Long Edge) và A6, phù hợp với nhiều loại tài liệu in ấn trong môi trường văn phòng.
Máy sử dụng nhiều loại giấy khác nhau, bao gồm Plain Paper, Letterhead, Coloured Paper, Thin Paper và Recycled Paper, đáp ứng nhu cầu in ấn đa dạng của bạn.

Đối với mực in, máy sử dụng các loại mực TN-451/456/459BK (đen), TN-451/456/459C (xanh lam), TN-451/456/459M (đỏ), và TN-451/456/459Y (vàng). Các loại mực này đảm bảo cho đầu ra in ấn chất lượng và bền bỉ.
Máy in Laser Brother HL-L8360CDW (Màu) là một giải pháp đa chức năng và hiệu quả cho các nhu cầu in ấn màu và in 2 mặt trong môi trường văn phòng. Với tính năng đa dạng, độ phân giải cao và tốc độ in ấn nhanh chóng, nó hứa hẹn đáp ứng được nhu cầu của nhiều người dùng khác nhau trong môi trường văn phòng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng: In, Scan, copy, In đảo mặt, Wifi
Giao tiếp: USB, LAN, Wifi
Độ phân giải: In: Tối đa 1200 x 1200 dpi; Copy: Tối đa 600 x 600 dpi; Scan: Tối đa 1200 x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm (A4); 32ppm (Letter)
Sử dụng mực: TL-410H; TL-410X; Drum DL-410
Tính năng: In laser trắng đen, có wifi
Giao tiếp: USB 2.0; Wifi
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)
Sử dụng mực: PC-211KEV, mực nạp RG-208
Tính năng: In laser trắng đen
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)
Sử dụng mực: PC-211KEV, mực nạp RG-208
Tính năng: In laser trắng đen có đảo mặt
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm(A4) / 32ppm(Letter)
Sử dụng mực: TL-412HR; TL-412XR; Chai mực nạp TN-412H; Drum DO-412K
Tính năng: In laser đa năng có wifi
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0, Wi-Fi 802.11b/g/n
Độ phân giải: Up to 1,200 x 1,200 dpi
Tốc độ: Up to 21 ppm (black)
Sử dụng mực: W1110A, W1112A
Tính năng: Máy in phun màu
Giao tiếp: 1 x USB 2.0; 1 x ...
Độ phân giải: Up to 1200 x ...
Tốc độ: Up to 22ppm
Sử dụng mực: HP GT53 ...
Tính năng: In phun màu đa ...
Giao tiếp: 1 x USB 2.0 ; 1 x ...
Độ phân giải: Print: up to ...
Tốc độ: Print: up to 22ppm, ...
Sử dụng mực: HP GT53 ...
Tính năng: In laser đa năng
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: Up to 1,200 x 1,200 dpi
Tốc độ: Up to 21 ppm (black)
Sử dụng mực: W1110A,W1112A
Tính năng chính: Quét 2 mặt tự động; Quét 1 lần nhiều tờ
Độ phân giải: 600 dpi
Giao tiếp: USB 3.2 Gen1x1 / USB 2.0, Wifi, LAN
Tốc độ: lên đến 45 ppm (1 mặt) /90ipm (2 mặt)
Nguồn: AC 220 – 240 V
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 40 ppm (A4) / 42 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 36 ppm (A4) / 37 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Độ phân giải: 600 × 600 dpi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Tốc độ: A4: khoảng 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu: Khoảng 5 giây
Tính năng chính: In laser trắng đen
Màu sắc: Đen
Hãng sản xuất: HP
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: A4: 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu tiên: Khoảng 5 giây
Tính năng chính: 2 cổng mạng 10/100M Ethernet
Màu sắc: Đen
Kích thước: 185 x 189 x 162 x 50mm
Tính năng chính: In laser
Màu sắc: Trắng đen
Hãng sản xuất: Brother
Giao tiếp: TCP/IP, WiFi
Màn hình: Cảm ứng 5-inch
Nguồn: 12V 3A
Giao tiếp: TCP/IP; USB
Màn hình: LED cảm ứng màu TFT 4"
Nguồn: DC 12V 3A