Mã Sản phẩm: tn64656
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: A4: 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu tiên: Khoảng 5 giây
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khay ADF | Không hỗ trợ |
| Màn hình | LCD 5 dòng |
| Độ phân giải | 600 x 600 dpi |
| Giao tiếp | USB 2.0, Ethernet 10Base-T/100Base-TX |
| Tốc độ | A4: 33 ppm, Letter: khoảng 35 ppm, In hai mặt A4 khoảng 20.9 ipm |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 256 MB |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10/11, Windows Server 2016-2022, macOS 10.14+, Linux; Chrome OS, Driver + Toner Status |
| Loại mực sử dụng | Cartridge 072 (khoảng 1.400 trang, độ phủ 5%, bản đi kèm khoảng 1.000 trang), Cartridge 072H (khoảng 4.100 trang) |
| Khổ giấy | A4, A5, A6, B5, Legal, Letter, Executive, Statement, Foolscap, Govt. Legal, etc.; tùy chỉnh từ 76×127 mm tới 216×356 mm |
| Hỗ trợ loại giấy | Plain, Recycled, Label, Postcard, Envelope |
| Định lượng giấy | 60 - 163 g/m2 |
| Tính năng chính | In laser trắng đen, In 2 mặt tự động, In qua LAN |
| Kích thước | 365 x 399 x 222 mm |
| Khối lượng | 6.9 kg (không bao gồm hộp mực) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thời gian in trang đầu tiên | Khoảng 5 giây |