Mã Sản phẩm: tn64666
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, in qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wi-Fi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 36 ppm (A4) / 37 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khay ADF | Không hỗ trợ |
| Màn hình | LCD 5 dòng |
| Độ phân giải | 600 x 600 dpi |
| Giao tiếp | USB 2.0, Ethernet 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T, Wi-Fi 802.11b/g/n |
| Tốc độ | Một mặt: 36 ppm (A4) / 37 ppm (Letter); Hai mặt: 30 trang/phút (A4) / 31 trang/phút (Letter) |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 1 GB |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10/11, Windows Server 2016/2019/2022/2025, macOS 10.15 trở lên, Linux, Chrome OS |
| Loại mực sử dụng | Cartridge 070 (3.000 trang, độ phủ 5%, bản đi kèm 1.500 trang), Cartridge 070H high-capacity 10.200 trang |
| Khổ giấy | Khay giấy / Bộ nạp giấy: A4, A5, A6, Legal, Letter, Foolscap, Indian Legal, Custom (tối thiểu 105 x 148 mm đến tối đa 216 x 355,6 mm); Khay đa năng: A4, A5, A6, Legal, Letter, Foolscap, Indian Legal, Index Card, Postcard, Envelope (COM10, Monarch, DL, C5), Custom (tối thiểu 76.2 x 127 mm đến tối đa 216 x 355.6 mm) |
| Hỗ trợ loại giấy | Plain Paper, Recycled Paper, Colour Paper, Bond Paper |
| Định lượng giấy | Khay giấy / Bộ nạp giấy: 60 - 120 g/m²; Khay đa năng: 60 - 199 g/m² |
| Tính năng chính | In laser trắng đen, in 2 mặt tự động, in qua LAN, Wifi |
| Kích thước | 399 x 373 x 249 mm |
| Khối lượng | 8,8 kg (không bao gồm hộp mực) |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thời gian in trang đầu tiên | 5 giây |