có kết nối được với mac không ạ
Thành Nhân TNC xin chào quý khách! Dạ dòng máy in Canon LBP172dw hỗ trợ macOS 10.14 trở lên ạ.
Mã Sản phẩm: tn64658
Tính năng chính: in 2 mặt tự động, in qua LAN, in qua Wifi
Độ phân giải: 600 × 600 dpi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Tốc độ: A4: khoảng 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu: Khoảng 5 giây
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khay ADF | Không hỗ trợ |
| Màn hình | LCD 5 dòng |
| Độ phân giải | 600 × 600 dpi |
| Giao tiếp | USB 2.0, Ethernet (10Base-T/100Base-TX), Không dây (WiFi IEEE 802.11b/g/n – Infrastructure, WPS, Access Point Mode) |
| Tốc độ | A4: khoảng 33 ppm / Letter: khoảng 35 ppm |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 256 MB |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10/11, Windows Server 2016-2022, macOS 10.14 trở lên, Linux, Chrome OS |
| Loại mực sử dụng | Cartridge 072 (khoảng 1.400 trang, độ phủ 5%, bản đi kèm khoảng 1.000 trang), Cartridge 072H high-capacity khoảng 4.100 trang |
| Khổ giấy | A4, A5, A6, B5, Legal, Letter, Executive, Statement, Foolscap, Govt. Letter, Govt. Legal, Indian Legal, Index Card, Postcard, Envelope (COM10, Monarch, DL, C5), Custom từ 76 x 127 mm đến 216 x 356 mm |
| Hỗ trợ loại giấy | Plain Paper, Recycled Paper, Label, Postcard, Envelope |
| Định lượng giấy | Cassette: 60 – 163 g/m², In hai mặt: 60 – 105 g/m² |
| Tính năng chính | In laser trắng đen, in 2 mặt tự động, in qua LAN, in qua Wifi |
| Kích thước | 365 x 399 x 222 mm |
| Khối lượng | 6.9 kg (không bao gồm hộp mực) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thời gian in trang đầu tiên | Khoảng 5 giây |
có kết nối được với mac không ạ
Thành Nhân TNC xin chào quý khách! Dạ dòng máy in Canon LBP172dw hỗ trợ macOS 10.14 trở lên ạ.