


| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 180 dpi |
| Giao tiếp | USB; LAN |
| Tốc độ | 30 mm/sec |
| Khổ giấy | 3.5 mm, 6 mm, 9 mm, 12 mm, 18 mm, 24 mm |
| Kích thước | 78 x 143 x 152 mm |
| Khối lượng | 0.82 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy in nhãn để bàn Brother PT-D610BT được tích hợp Wifi, nhờ đó người dùng có thể thiết kế in nhãn nhanh chóng và chuyên nghiệp. Bạn có thể in nhãn nhanh chóng với khổ nhãn in lên đến 24mm. Dòng máy in này được sử dụng để in nhãn dán hồ sơ hoặc các tập tài liệu.

Phần mềm P-touch Editor cho phép bạn sử dụng các dữ liệu có sẵn trên máy tính: hình ảnh, biểu tượng mã vạch để thiết kế nhãn. Ngoài ra, bạn có thể ứng dụng dữ liệu iPrint, Label để thiết kế và in nhãn từ thiết bị di động hay máy tính bảng.

Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
2,450,000đ 2,490,000đ 2% Off
4,290,000đ 4,390,000đ 2% Off
2,660,000đ 2,690,000đ 1% Off
2,160,000đ 2,190,000đ 1% Off
2,960,000đ 2,990,000đ 1% Off
7,139,000đ 7,589,000đ 6% Off
6,690,000đ 7,190,000đ 7% Off
3,989,000đ 4,289,000đ 7% Off
6,389,000đ 6,689,000đ 4% Off
2,689,000đ 2,789,000đ 10% Off
3,339,000đ 3,389,000đ 4% Off
3,650,000đ 3,750,000đ 3% Off
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
25,690,000đ
1,090,000đ
2,200,000đ
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy in nhãn để bàn Brother PT-P750W
Giá: 5,290,000đ (bao gồm VAT)
Hãy đăng nhập để lưu sản phẩm vào giỏ hàng, theo dõi đơn hàng và nhận những ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên.