Xin hỏi Shop có dịch vụ thanh toán thẻ không ?
Thành Nhân có dịch vụ thanh toán thẻ tại Shop hoặc tận nơi, Xin cảm ơn quý khách
Mã Sản phẩm: tn51631
OS: Windows 11
CPU: Intel Core i3-1315U
RAM: 8GB DDR4
Ổ cứng: 256GB SSD
VGA: Intel UHD
Màn hình: 15.6 FHD
Khuyến Mãi
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1315U up to 4.5GHz, 10MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1 x 8GB) |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), IPS, Micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel UHD |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Đang cập nhật |
| Cổng xuất hình | Đang cập nhật |
| Webcam | HP Wide Vision 720p HD |
| Âm thanh | Audio by B&O, Dual speakers, HP Audio Boost |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 2.1, 1 x AC smart pin, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 36.02cm x 23.4cm x 1.79cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.74 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP Pavilion 15-eg3098TU i3 (8C5L9PA) là một sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất ấn tượng và thiết kế thời trang, đem lại trải nghiệm máy tính tốt nhất.
Máy Laptop HP i3 sở hữu thiết kế thanh lịch với tông màu vàng sang trọng, cùng trọng lượng nhẹ chỉ 1.74kg, thuận tiện cho bạn mang theo mọi lúc mọi nơi.

HP notebook pavilion 15 với bộ vi xử lý Intel Core i3-1315U có khả năng tăng tốc lên đến 4.5GHz, bạn có thể xử lý mọi tác vụ mượt mà và nhanh chóng. Từ làm việc với tác vụ văn phòng đến giải trí, laptop này đều đáp ứng tốt.

Với ổ cứng SSD PCIe NVMe M.2 256GB, laptop đảm bảo thời gian khởi động nhanh chóng và thời gian phản hồi mượt mà. 8GB RAM DDR4 3200MHz giúp bạn thực hiện nhiều tác vụ cùng lúc mà không gặp trục trặc.
Màn hình 15.6 inch FHD với công nghệ IPS, micro-edge, anti-glare, 250 nits và 45% NTSC mang đến hình ảnh rõ nét, màu sắc sáng đẹp và góc nhìn rộng. Lap HP pavilion là sự lựa chọn tuyệt vời cho công việc và giải trí.

HP Wide Vision 720p HD webcam giúp bạn thực hiện cuộc họp trực tuyến và gọi video chất lượng cao.
Laptop HP Pavilion 15 này được trang bị nhiều cổng kết nối, bao gồm cổng USB Type-C 10Gbps, USB Type-A 5Gbps, HDMI 2.1, AC smart pin, và cổng headphone/microphone combo. Giúp bạn kết nối với nhiều thiết bị ngoại vi một cách dễ dàng.

Laptop hp pavilion i5 được trang bị Wi-Fi 6 (2x2) giúp bạn trải nghiệm kết nối internet nhanh chóng và ổn định.
Laptop HP Pavilion 15-eg3098TU i3 (8C5L9PA) được trang bị hệ thống âm thanh Audio by B&O với 2 loa và công nghệ HP Audio Boost, cho bạn trải nghiệm âm thanh sống động và chân thực.
Laptop đã được cài đặt sẵn hệ điều hành Windows 11 Home Single Language, đem đến trải nghiệm máy tính hiện đại và tối ưu.
Với pin 3 cell 41Wh, bạn có thể sử dụng laptop một thời gian dài mà không cần lo lắng về thời gian sạc pin.
Với hiệu năng mạnh mẽ, thiết kế thanh lịch, màn hình sắc nét, cùng nhiều tính năng hấp dẫn khác.
Laptop HP Pavilion 15-eg3098TU i3 (8C5L9PA) là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một chiếc laptop đáp ứng tốt cho nhu cầu học tập, văn phòng và giải trí.
Hãy sở hữu ngay chiếc Laptop này để trải nghiệm sự mượt mà và hiệu quả trong công việc và giải trí. Liên hệ ngay 1900 6078 để được tư vấn và đặt hàng.
Xin hỏi Shop có dịch vụ thanh toán thẻ không ?
Thành Nhân có dịch vụ thanh toán thẻ tại Shop hoặc tận nơi, Xin cảm ơn quý khách
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB LPDDR5X 8000Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: AMD Radeon 840M Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA