Mã Sản phẩm: tn53754
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1340P up to 4.6GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), Touch, IPS, Narrow bezel, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 51Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | Loa âm thanh nổi kép, dàn micrô kép |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x AC power, 1 x HDMI 2.1, 1 x stereo headphone/microphone combo jack, 1 x RJ-45, 2 x USB Type-C 10Gbps |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 35,94cm x 23,39cm x 1,99cm |
| Khối lượng | 1.79 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP ProBook 450 G10 I5 (9H8V8PT) là lựa chọn lý tưởng cho người dùng cần một thiết bị mạnh mẽ, linh hoạt và bảo mật cho công việc. Máy được trang bị bộ xử lý Intel Core i5 thế hệ thứ 13 mới nhất, màn hình cảm ứng 15.6 inch FHD và nhiều tính năng tiên tiến khác, phù hợp cho cả công việc và giải trí, với cấu hình mạnh mẽ và tính năng tiện ích.
Lớp vỏ Aluminum mịn màng, sáng bóng tạo nên vẻ ngoài sang trọng và đẳng cấp cho laptop HP ProBook 450 G10 i5. Thiết kế nguyên khối liền mạch với độ hoàn thiện cao, thể hiện sự tinh tế và chuyên nghiệp.
Khung máy cứng cáp, chịu được va đập tốt, bảo vệ các linh kiện bên trong an toàn. Khả năng chống trầy xước cao, giúp máy tính luôn giữ được vẻ đẹp như mới sau thời gian dài sử dụng.

Laptop HP ProBook 450 G10 chính hãng này được trang bị CPU Intel Core i5-1340P, 12 nhân 16 luồng, giúp xử lý đa nhiệm hiệu quả hơn. Tốc độ xung nhịp lên đến 4.6GHz, cho phép thực hiện các tác vụ nặng một cách nhanh chóng.
Bộ nhớ đệm 12MB, giúp lưu trữ dữ liệu tạm thời và truy cập nhanh chóng, tăng tốc độ xử lý. máy tính này cung cấp hiệu suất xử lý nhanh chóng và mượt mà, đáp ứng mọi nhu cầu từ công việc văn phòng đến giải trí đa phương tiện.
Khả năng lưu trữ rộng rãi Lưu trữ thoải mái dữ liệu, tài liệu, hình ảnh, video và ứng dụng yêu thích của bạn.

Laptop màn hình cảm ứng này được trang bị màn hình 15.6 inch FHD IPS cung cấp hình ảnh sắc nét và chân thực, mang đến trải nghiệm hình ảnh sống động và chân thực, giúp bạn đắm chìm trong công việc và giải trí.
Công nghệ IPS giúp giảm thiểu tình trạng mỏi mắt khi sử dụng máy tính trong thời gian dài. Màu sắc chính xác và góc nhìn rộng giúp bạn đắm chìm trong những bộ phim, trò chơi và hình ảnh yêu thích
Với cổng kết nối HDMI 2.1, 2 x USB Type-C 10Gbps, bạn có thể kết nối với các thiết bị và mạng một cách dễ dàng và nhanh chóng.

Với sức mạnh hiệu năng, tính năng tiện ích và thiết kế bền bỉ, Laptop HP ProBook 450 G10 I5 là một lựa chọn xuất sắc cho người dùng đòi hỏi hiệu suất và độ tin cậy. Cần Thành Nhân - TNC tư vấn thêm hoặc đặt hàng vui lòng liên hệ 028 39250 259 hoặc 1900 6078
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits