Mã Sản phẩm: tn64756
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13645HX
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 15.6 inch FHD
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách laptop (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core™ i7-13645HX, P-core up to 4.9GHz, E-core up to 3.5GHz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080) IPS 300nits Anti-glare, 100% sRGB, 144Hz, G-SYNC® |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX™ 5050 8GB GDDR7, Boost Clock 2370MHz, TGP 100W, 440 AI TOPS |
| Chip AI | Không |
| Pin | 60Wh |
| Keyboard | 24-Zone RGB Backlit, English |
| Chất liệu | PC-ABS (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi® 6, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | USB-C, HDMI |
| Webcam | 5.0MP with E-shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, optimized with Nahimic Audio |
| Cổng kết nối | 3 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with USB PD 65-100W and DisplayPort™ 1.4, 1 x HDMI® 2.1, up to 8K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45), 1 x Slim tip Power connector |
| OS | Windows® 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 359.86mm x 258.7mm x 21.9-23.9mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.4 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN là mẫu laptop Lenovo LOQ gaming được thiết kế dành cho người dùng cần hiệu năng mạnh mẽ để chơi game, học tập và làm việc đa nhiệm. Sở hữu Intel Core i7-13645HX, RAM 16GB DDR5, SSD 512GB NVMe cùng card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR7, chiếc Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN mang lại hiệu suất ổn định cho các tựa game phổ biến cũng như các công việc sáng tạo nội dung.

Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN được trang bị Intel Core i7-13645HX, bộ vi xử lý hiệu năng cao dành cho laptop gaming và workstation di động. CPU này có P-core lên đến 4.9GHz, E-core lên đến 3.5GHz cùng 24MB cache, mang lại khả năng xử lý mạnh mẽ cho các tác vụ nặng. Nhờ sức mạnh của Intel Core i7-13645HX, Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN có thể chạy mượt các phần mềm thiết kế, chỉnh sửa video, lập trình hoặc chơi các tựa game hiện đại.
Một trong những điểm nổi bật của Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN là card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR7 với Boost Clock lên đến 2370MHz và TGP 100W. Nhờ GPU này, Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN có thể xử lý tốt các tựa game phổ biến như FPS, MOBA hoặc các game AAA ở mức thiết lập đồ họa phù hợp. GPU cũng hỗ trợ Ray Tracing và công nghệ AI, giúp nâng cao chất lượng hình ảnh trong game và tăng tốc các phần mềm đồ họa.

Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN được trang bị 16GB RAM DDR5 5600MHz, giúp máy chạy mượt nhiều ứng dụng cùng lúc. Máy có 2 khe RAM và hỗ trợ nâng cấp tối đa 32GB, giúp người dùng dễ dàng nâng cấp trong tương lai. Ổ cứng 512GB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe mang lại tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh, giúp Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN khởi động hệ điều hành, mở ứng dụng và tải game nhanh chóng.
Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN sở hữu màn hình 15.6 inch FHD (1920 x 1080) sử dụng tấm nền IPS với độ sáng 300 nits. Màn hình hỗ trợ 100% sRGB và tần số quét 144Hz, mang lại hình ảnh sắc nét và chuyển động mượt mà khi chơi game hoặc xem video. Ngoài ra, công nghệ NVIDIA G-SYNC giúp giảm hiện tượng xé hình, nâng cao trải nghiệm gaming.

Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN có thiết kế mạnh mẽ đặc trưng của dòng Lenovo LOQ với lớp vỏ PC-ABS bền bỉ. Máy được trang bị bàn phím 24-Zone RGB Backlit, giúp tăng trải nghiệm gaming và hỗ trợ sử dụng trong môi trường ánh sáng thấp. Pin 60Wh giúp đáp ứng tốt nhu cầu làm việc và giải trí trong nhiều giờ.
Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN được trang bị đầy đủ các cổng kết nối như USB-A, USB-C, HDMI 2.1, Ethernet RJ-45 và jack tai nghe 3.5mm, giúp kết nối linh hoạt với các thiết bị ngoại vi. Ngoài ra, WiFi 6 và Bluetooth 5.2 giúp Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN duy trì kết nối mạng ổn định khi chơi game online, họp trực tuyến hoặc truyền dữ liệu.


Khi mua Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN tại Thành Nhân TNC, khách hàng sẽ nhận được sản phẩm Lenovo chính hãng, đầy đủ phụ kiện và bảo hành chính hãng 24 tháng.
Ngoài dòng laptop Lenovo LOQ, Thành Nhân TNC còn cung cấp nhiều sản phẩm công nghệ khác như laptop văn phòng, laptop gaming, máy tính để bàn, linh kiện máy tính, màn hình máy tính, thiết bị mạng và phụ kiện công nghệ chính hãng từ các thương hiệu lớn như Lenovo, ASUS, Dell, HP, MSI và Acer, giúp người dùng dễ dàng lựa chọn thiết bị phù hợp cho học tập, công việc và giải trí.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core™ Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe
VGA: Intel Arc 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA IPS 400nits Anti-glare
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB LPDDR5X 8000Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: AMD Radeon 840M Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Home Single
CPU: AMD Ryzen 7 7735U
RAM: 16GB DDR5 4800MHz (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 9 285H
RAM: 32GB LPDDR5X 7467Mhz
Ổ cứng: 1TB SSD PCIe 4.0
VGA: RTX 5070 Ti 12GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 9 HX 370
RAM: 32GB LPDDR5X 7500Mhz
Ổ cứng: 1TB SSD PCIe 4.0
VGA: NRTX 5070 8GB
Màn hình: 14 inch 3K