Máy in Brother QL-1110NWB có tốc độ in ấn nhanh chóng, lên đến tối đa 110mm/giây hoặc tương đương 69 nhãn địa chỉ tiêu chuẩn mỗi phút. Tốc độ nhanh này giúp bạn tiết kiệm thời gian và tăng hiệu suất công việc.
Máy in này hỗ trợ in các nhãn dán có khổ từ 12mm đến 103mm, cho phép bạn tạo ra các nhãn dán đa dạng về kích thước và sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau.
Em cần tư vấn máy in ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng: In, Scan, copy, In đảo mặt, Wifi
Giao tiếp: USB, LAN, Wifi
Độ phân giải: In: Tối đa 1200 x 1200 dpi; Copy: Tối đa 600 x 600 dpi; Scan: Tối đa 1200 x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm (A4); 32ppm (Letter)
Sử dụng mực: TL-410H; TL-410X; Drum DL-410
Tính năng: In laser trắng đen, có wifi
Giao tiếp: USB 2.0; Wifi
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)