Mã Sản phẩm: tn52758
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Màn hình | 2.7-inch LCD |
| Độ phân giải | Lên đến 1200 x 1200 dpi |
| Giao tiếp | USB 2.0; LAN |
| Tốc độ | Lên đến 40 ppm |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 512MB |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows; MacOs |
| Loại mực sử dụng | CF289A (5.000 trang với độ phủ 5%)/ CF289X (10.000 trang với độ phủ 5%) |
| Khổ giấy | A4; B5; A5; A6; envelopes; labels; cardstock; transparencies; user-definedl |
| Hỗ trợ loại giấy | 60 - 120 g/m² |
| Tính năng chính | Máy in trắng đen đơn năng, có đảo mặt |
| Kích thước | 418 x 376 x 299 mm |
| Khối lượng | 11.48 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Thời gian in trang đầu tiên | Khoảng 5,9 giây |
Máy in HP LaserJet Enterprise M507dn (1PV87A) - một bước tiến đột phá trong công nghệ in ấn, mang đến cho doanh nghiệp của bạn sự hiệu quả và độ tin cậy không ngừng. Bạn không chỉ sở hữu một chiếc máy in, mà còn là nguồn động viên để tối ưu hóa công việc của mình.
Máy in HP LaserJet Enterprise M507dn 1PV87A sở hữu màn hình LCD 2.7 inch giúp người dùng dễ dàng quản lý và theo dõi quá trình in ấn hiện đại, tạo trải nghiệm thú vị cho người dùng.
Với khả năng đảo mặt tự động, máy giúp bạn tiết kiệm giấy và thời gian, tối ưu hóa quy trình làm việc.

Máy in HP LaserJet Enterprise M507dn 1PV87A sở hữu độ phân giải lên đến 1200 x 1200 dpi, HP M507dn mang đến bản in chất lượng cao với sự chi tiết và sắc nét đặc biệt. Bên cạnh đó, máy in có khả năng kết nối dễ dàng qua cổng USB 2.0 và LAN, giúp máy tích hợp mượt mà vào môi trường làm việc đa dạng của bạn.
Với tốc độ in lên đến 40 trang mỗi phút, HP LaserJet M507dn giúp bạn hoàn thành công việc nhanh chóng mà vẫn giữ được chất lượng. Bộ nhớ 512MB đảm bảo xử lý tác vụ in lớn một cách mượt mà và hiệu quả.

HP máy in tương thích với nhiều loại giấy và kích thước khác nhau, từ A4 đến user-defined, cũng như loại giấy từ 60 - 120 g/mét vuông. Máy in sở hữu mực in CF289A hoặc CF289X, giúp tiết kiệm chi phí in ấn với hiệu suất lớn.
Ngoài ra, máy in còn có khả năng tương thích với nhiều hệ điều hành Windows và MacOS, đảm bảo sự tương thích linh hoạt với các thiết bị khác nhau. Với kích thước 418 x 376 x 299 mm và khối lượng 11.48 kg, máy in là sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất và tính di động.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng: In, Scan, copy, In đảo mặt, Wifi
Giao tiếp: USB, LAN, Wifi
Độ phân giải: In: Tối đa 1200 x 1200 dpi; Copy: Tối đa 600 x 600 dpi; Scan: Tối đa 1200 x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm (A4); 32ppm (Letter)
Sử dụng mực: TL-410H; TL-410X; Drum DL-410
Tính năng: In laser trắng đen, có wifi
Giao tiếp: USB 2.0; Wifi
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)
Sử dụng mực: PC-211KEV, mực nạp RG-208
Tính năng: In laser trắng đen
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)
Sử dụng mực: PC-211KEV, mực nạp RG-208
Tính năng: In laser trắng đen có đảo mặt
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm(A4) / 32ppm(Letter)
Sử dụng mực: TL-412HR; TL-412XR; Chai mực nạp TN-412H; Drum DO-412K
Tính năng: In laser đa năng có wifi
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0, Wi-Fi 802.11b/g/n
Độ phân giải: Up to 1,200 x 1,200 dpi
Tốc độ: Up to 21 ppm (black)
Sử dụng mực: W1110A, W1112A
Tính năng: Máy in phun màu
Giao tiếp: 1 x USB 2.0; 1 x ...
Độ phân giải: Up to 1200 x ...
Tốc độ: Up to 22ppm
Sử dụng mực: HP GT53 ...
Tính năng: In phun màu đa ...
Giao tiếp: 1 x USB 2.0 ; 1 x ...
Độ phân giải: Print: up to ...
Tốc độ: Print: up to 22ppm, ...
Sử dụng mực: HP GT53 ...
Tính năng: In laser đa năng
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: Up to 1,200 x 1,200 dpi
Tốc độ: Up to 21 ppm (black)
Sử dụng mực: W1110A,W1112A
Tính năng chính: Quét 2 mặt tự động; Quét 1 lần nhiều tờ
Độ phân giải: 600 dpi
Giao tiếp: USB 3.2 Gen1x1 / USB 2.0, Wifi, LAN
Tốc độ: lên đến 45 ppm (1 mặt) /90ipm (2 mặt)
Nguồn: AC 220 – 240 V
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 40 ppm (A4) / 42 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 36 ppm (A4) / 37 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Độ phân giải: 600 × 600 dpi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Tốc độ: A4: khoảng 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu: Khoảng 5 giây
Tính năng chính: In laser trắng đen
Màu sắc: Đen
Hãng sản xuất: HP
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: A4: 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu tiên: Khoảng 5 giây
Tính năng chính: 2 cổng mạng 10/100M Ethernet
Màu sắc: Đen
Kích thước: 185 x 189 x 162 x 50mm
Tính năng chính: In laser
Màu sắc: Trắng đen
Hãng sản xuất: Brother
Giao tiếp: TCP/IP, WiFi
Màn hình: Cảm ứng 5-inch
Nguồn: 12V 3A
Giao tiếp: TCP/IP; USB
Màn hình: LED cảm ứng màu TFT 4"
Nguồn: DC 12V 3A