sản phẩm đẹp phục vụ nhu cầu rất tốt
Dạ, cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Mã Sản phẩm: tnm3220
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Frequency 1.3GHz, 64 bit Quad Processor |
| RAM | 1GB |
| Màn hình | 5.5-inch IPS with 960X540 resolution |
| Pin | 3.8V lithium battery, capacity 6000mAh |
| Wifi | IEEE 802.11 a/b/g/n (2.4G/5G) |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 (Bluetooth 2.1/3.0/4.0) |
| Nguồn | DC 5V/2A adaptor AC 100V~240V/1.5A, 50~60HZ |
| Khổ giấy | 57mm ± 1 mm |
| Hỗ trợ Sim | Micro SIM support |
| Kích thước | 205mm (dài) x 86mm (rộng) x 54.5mm (cao) |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy tính tiền cảm ứng cầm tay với kích thước màn hình 5.5 inch. QT-H10 có sẳn phần mềm quản lý bán hàng độc lập (bản quyền sử dụng phần mềm vĩnh viễn) không tốn phí sử dụng, phí cài đặt, phí hướng dẫn sử dụng... xử lý và truy cập dữ liệu cực nhanh, tích hợp sẳn bộ phận in phiếu 57mm kiểu in nhiệt.

QT-H10 là một máy tính tiền di động màn hình cảm ứng đa điểm có thể mang theo, cầm tay. Có những tính năng nổi bật:
Kiểu thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng nằm gọn trong bàn tay.
Tốc độ in nhanh, in rõ đẹp.
Được thiết kế với đầy đủ chức năng của một máy tính tiền thông dụng.
Sử dụng loại pin sạc 6.000mAh Li-battery, thời gian làm việc dài.
QT-H10 là một sản phẩm tuyệt vời để bạn lựa chọn và trải nghiệm cho việc quản lý bán hàng di động của bạn.
sản phẩm đẹp phục vụ nhu cầu rất tốt
Dạ, cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng: In, Scan, copy, In đảo mặt, Wifi
Giao tiếp: USB, LAN, Wifi
Độ phân giải: In: Tối đa 1200 x 1200 dpi; Copy: Tối đa 600 x 600 dpi; Scan: Tối đa 1200 x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm (A4); 32ppm (Letter)
Sử dụng mực: TL-410H; TL-410X; Drum DL-410
Tính năng: In laser trắng đen, có wifi
Giao tiếp: USB 2.0; Wifi
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)
Sử dụng mực: PC-211KEV, mực nạp RG-208
Tính năng: In laser trắng đen
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)
Sử dụng mực: PC-211KEV, mực nạp RG-208
Tính năng: In laser trắng đen có đảo mặt
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm(A4) / 32ppm(Letter)
Sử dụng mực: TL-412HR; TL-412XR; Chai mực nạp TN-412H; Drum DO-412K
Tính năng: In laser đa năng có wifi
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0, Wi-Fi 802.11b/g/n
Độ phân giải: Up to 1,200 x 1,200 dpi
Tốc độ: Up to 21 ppm (black)
Sử dụng mực: W1110A, W1112A
Tính năng: Máy in phun màu
Giao tiếp: 1 x USB 2.0; 1 x ...
Độ phân giải: Up to 1200 x ...
Tốc độ: Up to 22ppm
Sử dụng mực: HP GT53 ...
Tính năng: In phun màu đa ...
Giao tiếp: 1 x USB 2.0 ; 1 x ...
Độ phân giải: Print: up to ...
Tốc độ: Print: up to 22ppm, ...
Sử dụng mực: HP GT53 ...
Tính năng: In laser đa năng
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: Up to 1,200 x 1,200 dpi
Tốc độ: Up to 21 ppm (black)
Sử dụng mực: W1110A,W1112A
Tính năng chính: Quét 2 mặt tự động; Quét 1 lần nhiều tờ
Độ phân giải: 600 dpi
Giao tiếp: USB 3.2 Gen1x1 / USB 2.0, Wifi, LAN
Tốc độ: lên đến 45 ppm (1 mặt) /90ipm (2 mặt)
Nguồn: AC 220 – 240 V
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 40 ppm (A4) / 42 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 36 ppm (A4) / 37 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Độ phân giải: 600 × 600 dpi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Tốc độ: A4: khoảng 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu: Khoảng 5 giây
Tính năng chính: In laser trắng đen
Màu sắc: Đen
Hãng sản xuất: HP
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: A4: 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu tiên: Khoảng 5 giây
Tính năng chính: 2 cổng mạng 10/100M Ethernet
Màu sắc: Đen
Kích thước: 185 x 189 x 162 x 50mm
Tính năng chính: In laser
Màu sắc: Trắng đen
Hãng sản xuất: Brother
Giao tiếp: TCP/IP, WiFi
Màn hình: Cảm ứng 5-inch
Nguồn: 12V 3A
Giao tiếp: TCP/IP; USB
Màn hình: LED cảm ứng màu TFT 4"
Nguồn: DC 12V 3A