Mã Sản phẩm: tn50353
Tính năng: In phun màu đa ...
Giao tiếp: USB 2.0; Ethernet, ...
Độ phân giải: Print: 4800 ...
Tốc độ: Print: Up to 33.0 ...
Sử dụng mực: C13T03Y100 ...
Khuyến Mãi
+ Đăng ký ngay My Epson và kích hoạt bảo hành Online để được nhận thêm 03 tháng bảo hành cùng nhiều lợi ích khác từ Epson.
(Hướng dẫn chi tiết xem TẠI ĐÂY)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Màn hình | 2.4" Colour LCD Screen |
| Độ phân giải | Print: 4800 x 1200 dpi; Scan: 1200 x 2400 dpi ; Copy: 600 x 600 dpi |
| Giao tiếp | USB 2.0; Ethernet, Wi-Fi IEEE 802.11b/g/n, Wi-Fi Direct |
| Tốc độ | Print: Up to 33.0 ppm; Scan: 200dpi: 12 sec / 27 sec ; Copy: Up to 11.0 ipm |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | Dang cap nhat |
| OS | Windows XP SP3 / XP Professional x64 SP2 / ista / 7 / 8 / 8.1 / 10; Windows Server 2003 /2008 / 2012 / 2016 / 2019; Only printing and scanning functions are supported for Windows Server OS; Mac OS X 10.6.8 or later |
| Loại mực sử dụng | C13T03Y100 Black; C13T03Y200 Cyan; C13T03Y300 Magenta; C13T03Y400 Yellow |
| Khổ giấy | Legal (8.5 x 14"), 8.5 x 13", Letter, A4, B5, A5, A6, Hagaki (100 x 148 mm), 16K (195 x 270 mm), Indian-Legal (215 x 345 mm), B6, 5 x 7", 4 x 6", Envelopes #10, DL, C6 |
| Hỗ trợ loại giấy | 80 g/m2 |
| Tính năng chính | In phun màu đa chức năng, in 2 mặt tự động: Print, Scan, Copy |
| Kích thước | 375 x 347 x 231 mm |
| Khối lượng | 6.7 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Máy in phun màu đa năng Epson L6270 là một sản phẩm in ấn đa chức năng với nhiều tính năng hữu ích. Được trang bị màn hình 2.4" Colour LCD Screen, máy in này cho phép bạn dễ dàng điều khiển và thao tác một cách thuận tiện và trực quan.

Với tính năng đa chức năng, Epson L6270 có thể thực hiện các nhiệm vụ in ấn, quét và sao chép. Với độ phân giải in ấn 4800 x 1200 dpi, máy in cho ra đầu ra in chất lượng cao với độ sắc nét và màu sắc rõ ràng. Đối với chức năng quét, máy có tốc độ quét lên đến 1200 x 2400 dpi, giúp bạn quét và lưu giữ các tài liệu với tốc độ nhanh chóng. Còn về chức năng sao chép, độ phân giải là 600 x 600 dpi, giúp tái tạo bản sao chất lượng từ các tài liệu gốc.
Về giao tiếp, máy in Epson L6270 hỗ trợ USB 2.0, kết nối Ethernet, Wi-Fi IEEE 802.11b/g/n và Wi-Fi Direct. Điều này giúp bạn dễ dàng kết nối và in ấn từ nhiều nguồn khác nhau, bao gồm cả các thiết bị di động và máy tính.
Tốc độ in ấn của máy là 33 trang mỗi phút (ppm), giúp bạn tiết kiệm thời gian trong việc in ấn các tài liệu lớn. Tốc độ quét là 12 giây (ở độ phân giải 200dpi) hoặc 27 giây (ở độ phân giải 600dpi), cho phép bạn quét với độ chi tiết cao trong thời gian ngắn.

Máy in Epson L6270 hỗ trợ nhiều kích thước giấy khác nhau, bao gồm Legal (8.5 x 14"), 8.5 x 13", Letter, A4, B5, A5, A6, Hagaki (100 x 148 mm), 16K (195 x 270 mm), Indian-Legal (215 x 345 mm), B6, 5 x 7", 4 x 6", và các loại phong bì như #10, DL, C6.
Máy sử dụng loại giấy có độ dày 80 g/m2, một loại giấy tiêu chuẩn và phổ biến trong các môi trường văn phòng.
Đối với mực in, máy sử dụng mực Epson với các mã: C13T03Y100 Black, C13T03Y200 Cyan, C13T03Y300 Magenta và C13T03Y400 Yellow. Các loại mực này đảm bảo cho đầu ra in ấn chất lượng và bền bỉ.
Máy in phun màu đa năng Epson L6270 là một lựa chọn tuyệt vời cho việc in ấn đa chức năng. Với tính năng đa dạng, độ phân giải cao và khả năng kết nối linh hoạt, nó hứa hẹn đem lại hiệu suất cao và chất lượng in ấn ưu việt cho cả công việc văn phòng và sử dụng cá nhân.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng: In, Scan, copy, In đảo mặt, Wifi
Giao tiếp: USB, LAN, Wifi
Độ phân giải: In: Tối đa 1200 x 1200 dpi; Copy: Tối đa 600 x 600 dpi; Scan: Tối đa 1200 x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm (A4); 32ppm (Letter)
Sử dụng mực: TL-410H; TL-410X; Drum DL-410
Tính năng: In laser trắng đen, có wifi
Giao tiếp: USB 2.0; Wifi
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)
Sử dụng mực: PC-211KEV, mực nạp RG-208
Tính năng: In laser trắng đen
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 22ppm(A4) / 23ppm(Letter)
Sử dụng mực: PC-211KEV, mực nạp RG-208
Tính năng: In laser trắng đen có đảo mặt
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: Tối đa 1200x 1200 dpi
Tốc độ: 30ppm(A4) / 32ppm(Letter)
Sử dụng mực: TL-412HR; TL-412XR; Chai mực nạp TN-412H; Drum DO-412K
Tính năng: In laser đa năng có wifi
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0, Wi-Fi 802.11b/g/n
Độ phân giải: Up to 1,200 x 1,200 dpi
Tốc độ: Up to 21 ppm (black)
Sử dụng mực: W1110A, W1112A
Tính năng: Máy in phun màu
Giao tiếp: 1 x USB 2.0; 1 x ...
Độ phân giải: Up to 1200 x ...
Tốc độ: Up to 22ppm
Sử dụng mực: HP GT53 ...
Tính năng: In phun màu đa ...
Giao tiếp: 1 x USB 2.0 ; 1 x ...
Độ phân giải: Print: up to ...
Tốc độ: Print: up to 22ppm, ...
Sử dụng mực: HP GT53 ...
Tính năng: In laser đa năng
Giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0
Độ phân giải: Up to 1,200 x 1,200 dpi
Tốc độ: Up to 21 ppm (black)
Sử dụng mực: W1110A,W1112A
Tính năng chính: Quét 2 mặt tự động; Quét 1 lần nhiều tờ
Độ phân giải: 600 dpi
Giao tiếp: USB 3.2 Gen1x1 / USB 2.0, Wifi, LAN
Tốc độ: lên đến 45 ppm (1 mặt) /90ipm (2 mặt)
Nguồn: AC 220 – 240 V
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 40 ppm (A4) / 42 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: 36 ppm (A4) / 37 ppm (Letter)
Loại mực sử dụng: Cartridge 070, Cartridge 070H
Thời gian in trang đầu tiên: 5 giây
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN, Wifi
Độ phân giải: 600 × 600 dpi
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet, Wifi
Tốc độ: A4: khoảng 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu: Khoảng 5 giây
Tính năng chính: In laser trắng đen
Màu sắc: Đen
Hãng sản xuất: HP
Tính năng chính: In 2 mặt tự động, In qua LAN
Giao tiếp: USB 2.0, Ethernet
Độ phân giải: 600 x 600 dpi
Tốc độ: A4: 33 ppm
Loại mực sử dụng: Cartridge 072, Cartridge 072H
Thời gian in trang đầu tiên: Khoảng 5 giây
Tính năng chính: 2 cổng mạng 10/100M Ethernet
Màu sắc: Đen
Kích thước: 185 x 189 x 162 x 50mm
Tính năng chính: In laser
Màu sắc: Trắng đen
Hãng sản xuất: Brother
Giao tiếp: TCP/IP, WiFi
Màn hình: Cảm ứng 5-inch
Nguồn: 12V 3A
Giao tiếp: TCP/IP; USB
Màn hình: LED cảm ứng màu TFT 4"
Nguồn: DC 12V 3A